Ruwan 'Ya'yan itacen Kiwi Foda

Takaitaccen Bayani:

Kiwifruit (sunan Latin Actinidia chinensis Planch), mai siffa gabaɗaya m-siffa, kore da launin ruwan kasa bayyanar, epidermis an rufe shi da yawa, ba cin abinci ba, shine nama mai haske mai haske da jere na tsaba baƙar fata.Saboda macaques suna son cin abinci, wanda ake kira kiwi, wata gardama kuma ita ce saboda gashin fata kamar macaque, wanda ake kira kiwi, sabo ne mai kyau, dandano mai gina jiki da kuma 'ya'yan itace masu dadi.

Kiwi yana da taushi, mai daɗi da ɗanɗano mai tsami.An kwatanta dandano a matsayin cakuda strawberry, ayaba da abarba.Kiwifruit ya ƙunshi ACTINIDINE, proteolytic enzymes, single Ning pectin da sukari da sauran sinadarai, kamar calcium, potassium, zinc, selenium, germanium, da dai sauransu kuma jikin ɗan adam yana buƙatar nau'ikan amino acid 17 kuma yana ɗauke da bitamin C masu yawa. , acid innabi, fructose, citric acid, malic acid, mai.

Kiwifruit mai gina jiki shine tushen tushen Vitamin C da Vitamin K kuma yana dauke da Fiber Diet, Vitamin E , Potassium da Copper.Abin da ke cikin bitamin C na Kiwifruit an nuna ya fi wasu 'ya'yan itatuwa citrus girma, kuma yana iya inganta lafiyar zuciya, da kuma amfani da tsarin numfashi a wasu mutane.Abubuwan gina jiki masu yawa a cikin Kiwifruit sun nuna cewa yana taimakawa wajen kiyaye lafiyar gaba ɗaya.


  • Farashin FOB:US $0.5 - 2000 / KG
  • Yawan Oda Min.1 KG
  • Ikon bayarwa:10000 KG/ wata
  • Port:SHANGHAI/BEIJING
  • Sharuɗɗan Biyan kuɗi:L/C,D/A,D/P,T/T
  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Kiwifruit (sunan Latin Actinidia chinensis Planch), mai siffa gabaɗaya m-siffa, kore da launin ruwan kasa bayyanar, epidermis an rufe shi da yawa, ba cin abinci ba, shine nama mai haske mai haske da jere na tsaba baƙar fata.Saboda macaques suna son cin abinci, wanda ake kira kiwi, wata gardama kuma ita ce saboda gashin fata kamar macaque, wanda ake kira kiwi, sabo ne mai kyau, dandano mai gina jiki da kuma 'ya'yan itace masu dadi.

    Kiwi yana da taushi, mai daɗi da ɗanɗano mai tsami.An kwatanta dandano a matsayin cakuda strawberry, ayaba da abarba.Kiwifruit ya ƙunshi ACTINIDINE, proteolytic enzymes, single Ning pectin da sukari da sauran sinadarai, kamar calcium, potassium, zinc, selenium, germanium, da dai sauransu kuma jikin ɗan adam yana buƙatar nau'ikan amino acid 17 kuma yana ɗauke da bitamin C masu yawa. , acid innabi, fructose, citric acid, malic acid, mai.

    Kiwifruit mai gina jiki shine tushen tushen Vitamin C da Vitamin K kuma yana dauke da Fiber Diet, Vitamin E , Potassium da Copper.Abin da ke cikin bitamin C na Kiwifruit an nuna ya fi wasu 'ya'yan itatuwa citrus girma, kuma yana iya inganta lafiyar zuciya, da kuma amfani da tsarin numfashi a wasu mutane.Abubuwan gina jiki masu yawa a cikin Kiwifruit sun nuna cewa yana taimakawa wajen kiyaye lafiyar gaba ɗaya.

     

    Sunan samfur: Kiwi Juice Powder

    Sunan Latin: Actinidia chinensis Planch

    Sashin Amfani: 'Ya'yan itace

    Bayyanar: Haske kore foda
    Girman Barbashi: 100% wuce raga 80
    Abubuwan da ke aiki:5:1 10:1 20:1

    Matsayin GMO: GMO Kyauta

    Shiryawa: a cikin 25kgs fiber ganguna

    Adana: Ajiye akwati a buɗe a wuri mai sanyi, busasshiyar wuri, Nisantar haske mai ƙarfi

    Rayuwar Shelf: watanni 24 daga ranar samarwa

     

    Aiki:

    - 'Ya'yan itacen kiwi na dauke da wadataccen bitamin da ma'adanai, amino acid, yana da darajar sinadirai masu yawa;

    -Tartish a cikin 'ya'yan itacen kiwi na iya inganta murguwar gastrointestinal kuma rage tashin zuciya, kuma yana da aikin inganta barci;

    'Ya'yan itacen kiwi na iya hana osteoporosis na tsofaffi da kuma hana shigar da cholesterol a bangon jijiya, wanda ke sarrafa arteriosclerosis;

    'Ya'yan itacen kiwi na iya hana samuwar plaque na tsofaffi da jinkirta jin daɗin ɗan adam.

     

    Aikace-aikace:

    - Ana iya shafa shi a filin abinci da abin sha.

    - Ana iya amfani dashi a cikin samfurin kula da lafiya.

    -Yana iya shafa a filin gyaran fuska.


  • Na baya:
  • Na gaba: