Naringenin yana da tsarin kwarangwal na flavanone mai guda ukukungiyoyin hydroxya cikin 4', 5, da 7 carbons.Ana iya samuwa duka biyu a cikinaglycolform, naringenin, ko a cikinsaglycosidicform,naringin, wanda ke da ƙari nadisaccharide neohesperidosemakala ta hanyar aglycosidichaɗin gwiwa a carbon 7. Kamar yawancin flavanones, naringenin yana da cibiyar chiral guda ɗaya a carbon 2, yana haifar daeantiomericsiffofin mahadi.Ana samun eantiomers a cikin mabambantan rabo daga tushen halitta.Racemizationna S(-)-naringenin an nuna yana faruwa cikin sauri.An nuna Naringenin yana da juriya ga haɓakawa akan pH 9-11.
An bincika rarrabuwa da bincike na eantiomers sama da shekaru 20, musamman ta hanyarhigh-yi ruwa chromatographyakan matakan tsayayyun chiral wanda aka samu polysaccharide.Akwai shaida don bayar da shawarastereospecific pharmacokineticskumapharmacodynamicsbayanan martaba, wanda aka ba da shawarar ya zama bayani ga nau'ikan nau'ikan nau'ikan halittu da aka ruwaito na naringenin.
An samo Naringin da glycoside a cikin nau'i-nau'i iri-iriganyekuma'ya'yan itatuwa, ciki har dagarehul,bergamot, ruwan lemu mai tsami, ceri cherries, tumatir, koko,Girkanci oregano, ruwa mint,bushewahaka kuma inwakeMatsakaicin naringenin zuwa naringin ya bambanta a tsakanin tushe, kamar yadda ma'aunin enantiomeric ke yi.
Naringenin na Halitta mai tsabta
CAS#: 480-41-1
[Sunan Turanci]: Naringenin
[Takayyade]: 98%
[Kayan samfuran]: kashe-fari foda
[Hanyar gwaji]: HPLC
[Formula]: C15H12O5
[CAS.NO]: 480-41-1
[Nauyin kwayoyin halitta]:272.25 g • mol-1
Matsayin narkewa & Solubility:mp251°C, Mai narkewa a cikin barasa, ether da benzene.kusan insoluble a ruwa.
Sunan samfur:Naringin98%
Musammantawa: 98% ta HPLC
Sunan samfurin: Naringin
Tushen Botanical: Citrus grandis (L.) Osbeck
CAS NO.480-41-1
Bayyanar: Fari ko kashe farin foda
Matsayin GMO: GMO Kyauta
Shiryawa: a cikin 25kgs fiber ganguna
Adana: Ajiye akwati a buɗe a wuri mai sanyi, busasshiyar wuri, Nisantar haske mai ƙarfi
Rayuwar Shelf: watanni 24 daga ranar samarwa
1. Naringenin yana da tasirin anticancer , yana iya kashe ƙwayoyin kansa daban-daban.
2. Naringenin yana da tasiri mai kariya akan maida hankali kan ischemia reperfusion a cikin berayen , kuma tsarin sa na iya danganta da tasirin sa na free radicals.Naringenin ya rage mahimmancin abun ciki na ruwa na cerebral, rage yawan ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta, ya rage matakin MDA kuma ya inganta aikin SOD a cikin kwakwalwa.Wannan yana nuna Naringenin na iya samun tasirin kariya akan hemisphere na kwakwalwa.
3. Naringenin na iya rage yawan ƙwayar cholesterol cikin jini da abun ciki na hanta.
4. An kuma nuna Naringenin yana rage samar da kwayar cutar hepatitis C ta hanyar kamuwa da hanta (kwayoyin hanta) a ciki.
al'adar salula .Wannan yana da alama na biyu ne ga ikon Narigenin don hana ɓoyewar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar cuta ta sel.
5.Naringenin yana da tasirin bioactive akan lafiyar ɗan adam a matsayin antioidant , free radical scavenger , antisepsis , anti-mai kumburi , antispasmodic aiki.
Aikace-aikace
1.Cutar Alzheimer
Ana binciken Naringenin a matsayin yiwuwar maganin cutar Alzheimer.An nuna Naringenin don inganta ƙwaƙwalwar ajiya da rage amyloid da furotin tau a cikin binciken ta amfani da samfurin linzamin kwamfuta na Cutar Alzheimer.
2.Antibacterial, antifungal, da antiviral
Akwai shaida na tasirin cutar antibacterial akan H. pylori.An kuma nuna Naringenin yana rage samar da kwayar cutar hanta ta C ta hanyar kamuwa da hepatocytes (kwayoyin hanta) a cikin al'adun tantanin halitta.Wannan yana da alama na biyu ne ga ikon naringenin don hana fitar da sinadarin lipoprotein mai ƙarancin yawa ta sel.Sakamakon antiviral na naringenin a halin yanzu yana ƙarƙashin binciken asibiti.An kuma yi rahoton illar rigakafin cutar ta poliovirus HSV-1 da HSV-2, kodayake ba a hana kwafin ƙwayoyin cuta ba.
3. Antioxidant
An nuna Naringenin yana da mahimman kaddarorin antioxidant.
Naringenin kuma an nuna shi don rage lalacewar oxidative ga DNA a cikin vitro da kuma nazarin dabbobi.
Karin bayani na TRB | ||
Takaddun shaida na tsari | ||
USFDA, CEP, KOSHER HALAL GMP ISO Takaddun shaida | ||
Ingantacciyar inganci | ||
Kusan shekaru 20, fitarwa 40 kasashe da yankuna, fiye da 2000 batches samar da TRB ba su da wani ingancin matsaloli, musamman tsarkakewa tsari, da tsabta da kuma kula da tsabta hadu USP, EP da CP. | ||
Cikakken Tsarin Tsarin inganci | ||
| ▲Tsarin Tabbatar da inganci | √ |
▲ Ikon daftarin aiki | √ | |
▲ Tsarin Tabbatarwa | √ | |
▲ Tsarin Koyarwa | √ | |
v Protocol Audit Protocol | √ | |
▲ Suppler Audit System | √ | |
▲ Tsarin Kayayyakin Kayan Aiki | √ | |
▲ Tsarin Kula da Material | √ | |
▲ Tsarin Kula da Ayyukan Samfura | √ | |
▲ Tsarin Lakabi na Marufi | √ | |
▲ Tsarin Kula da Lafiyar Lantarki | √ | |
▲ Tsarin Tabbatar da Tabbatarwa | √ | |
v Tsarin Mulki | √ | |
Sarrafa Dukan Tushen da Tsari | ||
Tsayayyen sarrafa duk albarkatun ƙasa, kayan haɗi da kayan marufi.Dayan kayan da aka fi so da na'urorin haɗi da mai ba da kayan marufi tare da lambar DMF ta Amurka.Masu samar da albarkatun ƙasa da yawa azaman tabbacin wadatawa. | ||
Ƙarfafan Cibiyoyin Haɗin kai don tallafawa | ||
Cibiyar Botany/Cibiyar Nazarin Kwayoyin Halitta/Academy of Science and Technology/Jami'a |