Sunan samfur:L-Glutathione Rage Foda
Wani Suna: L-Glutathione, Glutinal, Deltathione, Neuthion, Copren, Glutide.
CAS No:70-18-8
Matsakaicin: 98-101%
Launi: Farar ko kusan fari crystalline foda
Matsayin GMO: GMO Kyauta
Shiryawa: a cikin 25kgs fiber ganguna
Adana: Ajiye akwati a buɗe a wuri mai sanyi, busasshiyar wuri, Nisantar haske mai ƙarfi
Rayuwar Shelf: watanni 24 daga ranar samarwa
Glutathione yana narkewa cikin ruwa, tsarma barasa, ruwa ammonia, da dimethylformamide, kuma ba shi da narkewa a cikin ethanol, ether, da acetone. Tsayayyen yanayin glutathione yana da ɗan kwanciyar hankali, kuma maganin sa na ruwa yana cikin sauƙi a cikin iska.
Glutathione yana wanzuwa a cikin rage (GSH) da oxidized (GSSG; glutathione disulfide) siffofi a cikin sel da kyallen takarda, kuma ƙaddamar da glutathione ya fito daga 0.5 zuwa 10mM a cikin kwayoyin dabba.
FALALAR DA AMFANI
Ƙarfinsa mai ban mamaki na walƙiya fata an yi amfani da shi don magance ciwon huhu da kuma farar fata.
Wannan babban maganin antioxidant wata fa'ida ce daga yanayin uwa, wanda ke taimakawa yaƙi da radicals kyauta a cikin jiki da haɓaka lafiyar gabaɗaya.
Yana aiwatar da kyawawan kaddarorin detoxification kuma yana sarrafa al'amuran hanta.
Yana ƙarfafa tsarin rigakafi kuma yana aiki azaman wakili mai gyara ga kyallen jikin jiki.
Ana samunsa azaman kari na baka na OTC, allurar glutathione na cikin jijiya, creams, serums, da sabulu.
YADDA YAKE AIKI
Yana aiki ta hanyar hana tyrosinase don toshe samar da melanin.
Yana kawar da free radicals da ke cikin su ta hanyar sakin anti-oxidants.
HANKALI DA SAMUN LAFIYA
Matsakaicin shawarar da aka ba da shawarar don amfani shine 0.1% -0.6%.
Yana da yardar kaina mai narkewa a cikin ruwa kuma ba zai iya narkewa a cikin mai.
YADDA AKE AMFANI
Mix a cikin lokaci na ruwa a dakin da zafin jiki kuma ƙara zuwa tsari.
Sashi: A matsayin kari na abinci, ɗauki 500mg (kimanin 1/4 tsp) sau ɗaya ko sau biyu a rana, ko kuma kamar yadda likita ya umarta.
AIKI:
Yana haskaka fata da fata. Rage wuraren duhu da kuraje. Yana jinkirta aiwatar da tsufa.
Kayayyakin da suka danganci Glutathione:
L-Glutathione Rage CAS NO:70-18-8
L-Glutathione Oxidized CAS NO: 27025-41-8
S-Acetyl-l-Glutathione (S-acetyl glutathione) CAS NO: 3054-47-5